Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za uwalimu diploma vyuo vya serikali zimetangazwa?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kuku dume, Jul 3, 2012.

  1. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naombeni mnijuze wakuu.
     
  2. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kwamimi sijasikia,ila hata mimi nafuatilia.
     
  3. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mbona zilitangazwa tangu mwezi wa pili na muda wa mwisho wa maombi ulishafungwa kabla ya matokeo ya kidato cha sita 2012.
     
Loading...