Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Nafasi za uhamiaji"

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Magwero, May 3, 2012.

  1. M

    Magwero JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Wanajamvi, naomba msaada wa taharifa juu ya Nani namwandikia,,post ninayoomba na taharifa nyingine muhimu..
    Mim ni form 4 leaver..
    Pls help..
     
  2. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    so form four leaver ndio hata lugha yako huijui.co taharifa ni taarifa.jiandae kufeli kwa mwenendo huo.
     
  3. d

    debito JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    maliza shule kwanza dogo ndo uanze mchakato wa ajira,mshika mawili moja humponyoka,au unaweza kukosa yoooote.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kule wanatakiwa watu wanaojua lugha vzr,asa we hata kiswahili chenyewe hujui.
     
  5. M

    Mkwanda Senior Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani msaidieni kama mnafahamu atajifunza taratibu,let's be fair sometimes.
     
  6. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Na kweli huyo anahitaji msaada sana
     
  7. K

    Kampemba Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tembeleo ofisi ya Uhamiaji iliyo karibu na ulipo, mwisho wa kutuma maombi ni 06/05/2012;Kama huna wakukushika mkono sahau :
     
  8. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Soma thread kwa umakini acha kukurukupa.
     
  9. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nepotism 1
     
  10. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    i hate this kind of thinking!
    anyway, wahenga walisema:
    "Be the change you want to see
    around u"...
     
  11. M

    Mkwanda Senior Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini mkuu mbona unamkatisha tamaa?
     
  12. M

    Mkwanda Senior Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi watu wanaokwenda uamiaji nao wanagonga kwata kama wenzao wa magereza na jeshi la polisi?kwa anayefamu kuhusu idara hii.
     
  13. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ninavyofaham mm n kwamba idara zote za mambo ya ndan znz kwata.
     
  14. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ninavyofaham mm n kwamba idara zote za mambo ya ndan zna kwata.
     
  15. lincolinjnr

    lincolinjnr Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    kwata ni kama kawaida tena sasa hivi mwaka mmoja
    mwandikie KAMISHNA MKUU WA UHAMIAJI P O BOX 512 DSM POST NI CONSTABLE KWA FORM FOUR NA KOPLO KWA FORM SIX
     
  16. M

    Mkwanda Senior Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa mkuu kama una degree inakuaje hapo?na vp about salary inalipa coz hilo kwata lazima kidogo ujitoe mhanga.
     
  17. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Thanks
     
  18. S

    Steang JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dah!mbna nitalichelewa?ningejua mapema,ila kesho ngoja nita2ma au vp wadau?
     
Loading...