Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za uhamiaji.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Scofield, Mar 20, 2012.

  1. S

    Scofield Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jAMANI NINA KA DIPLOMA KANGU KA 'I.C.T' NIMEHANGAIKA SANA KUTAFUTA KAZI ILA IMESHINDIKANA,SO NIMEAMUA KUJIINGIZA KATIKA JESHI LA POLISI ILA NIMEPENDA ZAIDI MIGRATION,NAWAOMBA WADAU WOTE KWA YEYOTE ATAKAE SIKIA KAMA NAFASI ZIMETOKA ANIJUZE VILEVILE KAMA KUNA ANAEJUA VIGEZO VYAO NIJULISHENI ............
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,860
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 48
    Kumbe kujiunga na jeshi la polisi ni last option?
    Anyway, usijali mdau uwe unapitia pitia katika hili jukwaa naamini hata usipokuta posts za uhamiaji, unaweza ukakuta posts nyingine zitakazo kufaa pia.
     
  3. N

    Nelson mlokozi Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha!kaka usiseme ilo coz hata roma kaimba kwenye tanzania tanzania kwamba"kimbilio kwa walio*** ni ualimu na upolisi...kaka hii ndio tz bana
     
  4. S

    Scofield Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa mkubwa nimekupata..........
     
  5. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 14,597
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 113
    Bro umepotea...if u think jeshi kwako ndo last hope...! kwa taarifa tu, last recruitment ya jeshi ICT department wamechukua more qualified people than u, na tena baadhi nlikuwa napiga nao dili pale Dar very experienced guys...so, unapodhani itakuwa rahisi...think again! u av got to b very very competitive this time round..popote, si jeshini tu! unless uingie general duty!!!!
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,675
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Ndugu nilisikia kuwa safari hii migration watachukua watu walioko CCP moshi! Hebu endelea kufuatilia utajua tuu!
     
  7. j

    jobseeker Senior Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uhamiaji tanzania ni sehemu ya jeshi? ni sehemu zote za uhamiaji toka bandarini/uwanja wa ndege/mipakani hadi maofisini? nauliza ili nielimike maana sikuwa nafikiria hivyo.
     
  8. J

    Jlyakundi New Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahasante kwa quotation yako
     
  9. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,924
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mentor nilikuwa nakutafuta sema ulipotea ghafla jukwaani, ni PM kuku wengi
     
  10. nukta

    nukta Senior Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 8
    Idara ya Uhamiaji ni sehemu ya vyombo vya ulinzi na usalama. Huwezi kuwa Afisa Uhamiaji bila ya kupita nakufaulu mafunzo ya awali ya Uhamiaji ambayo yanajumuisha mafunzo ya kijeshi, ambayo kwa kawaida huungana na Polisi, JKT au Magereza katika mafunzo yao. utafanya mafunzo yote ya kijeshi kama majeshi hayo yanavyofanya ila mnatofautiana kwenye mafunzo ya darasani. Uhamiaji huajiri katika makundi matatu. form 4 lazima uwe na credit tatu na cheti cha lugha, sheria au kompyuta. Form 6 uwe na principle za kuingia chuoni, pia uwe na cheti au diploma ya i.t, sheria, uandishi wa habari, utawala au lugha. Na kundi la mwisho ni Graduate katika fani za sanaa. kama vile utawala, uchumi, ualimu, manunuzi, usafirishaji n.k

    Kwa kipindi cha miaka miwili sijasikia ajira za Uhamiaji sababu utaratibu wao wa ajira huenda kutokana na nafasi zilizo wazi na kawaida huajiri si zaidi ya vijana 150. Nafikri umepata mwanga kiasi...
     
  11. P

    Paul S.S Verified User

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,762
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 48
    Mkuu pole
    Uhamiaji hawaajiri watu wenye Diploma labda waanze sasa, kwa kawaida wanaajili Form Four, Form Six na Graduate wenye Degree na Advanced Diploma.
    So unaweza ukatumia cheti cha Form four au Six

    Ukisukia nafasi za kazi za magereza au polisi basi uje nao wanaweza kutoa maana hawana chuo wanategemea magereza au polisi wakichukua watu wao vyoni nao wanawaunganisha wao, mara nyingi idadi ni kama 50 to 100

    Uhamiaji ni Jeshi jina tu ila si kama majeshi mengine ya Polisi, Magereza na JWTZ
    Hawapigiana saluti, hawaruhusiwi kushika silaha za moto wala pingu, hawashiriki magwaride ya kijeshi, rank zao tofauti kabisa kabisa na za majeshi mengine, hawafanyi kazi kwa command chain za kijeshi, wanatumia sheria za kazi za kiraia nk
    Wanachofanana na majeshi ni kule kushiriki kwao mafunzo ya kijeshi CCP Mosh au Chuo cha Magereza Mbeya

    Hivi sasa wapo kwenye mchakato wa kufaanywa jeshi rasmi kwa kubadilishiwa muundo wao wa vyeo nk, lakini ni raia kama kawaida
     
  12. v

    vngenge JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Labda utueleze kwa nini umependa migration?
     
  13. THE ONETATUS

    THE ONETATUS Senior Member

    #13
    Apr 8, 2013
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  14. b

    businezz_oligarch JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2013
    Joined: Dec 16, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua maana ya aliye fail???diploma hajafail...
     
  15. P

    PUYONG-YANG New Member

    #15
    Apr 11, 2013
    Joined: Apr 10, 2013
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafuta mwananchi la tarehe 23 march zipo nafasi zilizotangazwa dead line tar. 15 aprl
     
  16. masterjuly77

    masterjuly77 Member

    #16
    Apr 12, 2013
    Joined: Jun 29, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nowadays, Tanzania, we've got a great number of Educated workforce thus, having a diploma with a notion of "Last Resort" Tunadanganyana, au Ni kutoelewa Ni nini kinaendelea. Vijana wengi sana wamemaliza vyuo vikuu na bado wanahangaika kutafuta kazi. Wengine wako kwenye makampuni ya ulinzi binafsi... :lalala:
     
  17. HEMED SULEEY

    HEMED SULEEY Senior Member

    #17
    Apr 13, 2013
    Joined: Mar 2, 2013
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama vp tunaomba utusaidie hilo gazeti mkuu
     
  18. A

    Arstotle Senior Member

    #18
    Apr 14, 2013
    Joined: Jan 7, 2013
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    kijana unauhakika kuwa waliofeli ni walimu na mapolis
     
  19. r

    raysonkalugendo Member

    #19
    Apr 15, 2013
    Joined: Apr 15, 2013
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka usijali siku itafika utapata kazi,wazoee wana JF wengine wanakatisha tamaa
     

Share This Page