Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za masomo ya ualimu ngazi ya cheti na stashahada zimetoka

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Echikaka, Jul 4, 2011.

  1. E

    Echikaka Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    Ni kweli nafasi za ualimu ngazi ya CHETI na STASHAHADA zimetoka?
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,206
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    nenda moe.go.tz; watakuwa na majibu
     
  3. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,138
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Bado hazijatoka, mchakato wa kuchagua wenye sifa bado unaendelea. Nakushauri uwe unatembelea website ya wizara ya elimu na mafunzo ya ufundi mara kwa mara. Website ni www.moevt.go.tz
     
  4. n

    nkomelo JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    hapo kwenye red umkempeleka chaka





     
Loading...
Similar Threads - Nafasi masomo ualimu Forum Date
Tangazo la nafasi za mafunzo ya Ualimu awamu ya pili mwaka wa masomo 2014/2015 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Dec 12, 2014
Nafasi za masomo Chuo cha Ualimu St. Maurus, Sumbawanga Jukwaa la Elimu (Education Forum) Sep 25, 2014
Baraza nafasi za masomo vyuo nya ualimu mpaka lini? Jukwaa la Elimu (Education Forum) Aug 14, 2014
Nafasi za masomo ya ualimu ngazi ya cheti, Tumesubiri sana Jukwaa la Elimu (Education Forum) Aug 13, 2014
Tangazo la nafasi za masomo ya ualimu. Jukwaa la Elimu (Education Forum) Apr 9, 2013

Share This Page