Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za masomo: Stashahada na cheti wizara ya afya: Tumeni maombi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by THE GREAT CAMP, Jan 29, 2013.

  1. THE GREAT CAMP

    THE GREAT CAMP JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2013
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 767
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. B

    Brez Senior Member

    #2
    Jan 31, 2013
    Joined: Jan 22, 2013
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante tumeona ngoja tusubiri matokeo ya form 4 ili tuttume.
     
  3. louis de broglie

    louis de broglie JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2013
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 962
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 28
    Hiyo nimeipenda!
     
Loading...
Similar Threads - Nafasi masomo Stashahada Forum Date
Nafasi za masomo nchini China kwa wanafunzi wa kidato cha nne Jukwaa la Elimu (Education Forum) Apr 26, 2016
Utumishi watangaza Nafasi za Udhamini wa Masomo za KOICA Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 18, 2016
Nafasi za masomo ngazi ya Diploma na Certifacate Jukwaa la Elimu (Education Forum) Jan 17, 2016
Tangazo kuhusu nafasi za mafunzo ya ualimu ngazi ya cheti na stashahada kwa mwaka wa masomo 2012/201 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Mar 13, 2012
Nafasi za masomo ya ualimu ngazi ya cheti na stashahada zimetoka Jukwaa la Elimu (Education Forum) Jul 4, 2011

Share This Page