Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kujiunga na jeshi,jwtz

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by georgei, Sep 26, 2012.

  1. georgei

    georgei Senior Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    .............Naomba mwenye taarifa kamili ni lini JWTZ watatangaza/hua wanatangaza nafasi za kujiunga na jeshi kwa proffesionals!!!!!!

    msaada jamani,natamani sana GWANDA!!!
     
  2. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh! Kweli vijana mmeamua, post kuhusu Jwtz hazikosi humu. Anyway tuvute subra mpaka watakapo tangaza!
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    unapenda kuvaa gwanda au ndo shida ya ajira ukaona option ni gwanda????
     
  4. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Jamaa ukipata huko jwtz kama una degree nyota mbili zinakuhusu,posho,na posho ya taaluma utajenga ndani ya miaka mitatu
     
  5. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Detail
     
  6. bologna

    bologna JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 878
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 80
    Vijana nafasi zitatoka tu. Msidanganywe na hao wanaosema watu wanatuma barua kimyakimya makao kipindi hiki. Ni uzushi mtupu Barua hizo hao wanajifurahisha tu, tangazo likitoka tutaitwa tu huko Kunduchi kufanyiwa vipimo na kukimbizwa.
     
  7. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    siku hizi ajira ya JWTZ inapendwa!!naona watz wamechoka kuwa mbwa ulaya
     
  8. K

    Kailanga Senior Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kadi ya ccm unayo?
     
  9. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtwambie utaratibu wa kujiunga, ACHENI STORY!
     
  10. l

    lberzk New Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    bora kuongeza professionat jeshn
     
  11. a

    abrah kingunge Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana jf,mbona jwtz walishachukua professional toka july 17 mwaka huu wapo mlale songea na hyo ilikuwa ni kimyakimya na washkaji wawili wapo huko ss hv ni miez mitatu ss ishapita.
     
  12. R

    R-AUDIPHACE New Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini lakin kunafanywa vitu vya siri sana wakati watu walio tuma application wanajua bado kiukweli nchi ishauzwa
     
  13. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani kakwambia jeshi wanatumaga applications tu, ndio nyie mnaowaponza wenzenu!
     
  14. M

    Mkeya New Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi.
     
  15. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tusubirie tangazo litatoka rasmi wadau.
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    subiri vita na malawi zitapatikana kwa wingi na kama unahamu na gwanda hamia chadema..
     
  17. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nafasi kwa mwaka huu tayari zilishatoka na Interview zilishafanyika kwa Bachelor Computer,Telecom and Electrical zilifanyika DIT mwishoni mwa mwezi wa nane na tayari walichaguliwa zaidi ya 200 waliofaulu mitihani miwili (Oral+ written) na tayari wapo CCP moshi kwa mafunzo ya awali kwa hiyo jaribu mwakani unaweza kubahatika maana wanatakiwa wengi zaidi ktk hizo professional
     
  18. t

    tricky Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tupo wengi tunasubiaria gwanda la mabakamabaka ya kijani.,
     
  19. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wewe uliyesema habari za CCP nadhani una matatizo ya ubongo, maana wenzio wanauliza habari za JWTZ na sio Polisi.

    Hata hvyo, jwtz walifanya recruit ktk categories mbili:
    1. Vijana waliomaliza kidato cha 4 na 6, nafasi zilitangazwa kati ya May na Juni; na

    2. Vijana wenye talents za kucheza ngoma, muziki etc, waliomaliza darasa la saba and above, ilitangazwa kati ya Juni na July.

    Graduates not recruited from public.

    N:B, Nafasi
     
  20. k

    kimanga Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ila usisahau Jeshini kuna Birth Day Suit.Jiandae kwa hilo mkuu
     
Loading...