Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by stephot, May 24, 2012.

  1. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,036
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Wanahitajika haraka wenye fani za Hotel,Chef nafasi 1 na Receptionist nafasi 1.Hotel ipo Dar es salaam maeneo ya Posta,kwa mawasiliano piga namba 0713-166237 au 0753-607205.
     
Loading...