Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Cotan, Feb 2, 2012.

  1. C

    Cotan Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    NAFASASI ZA AJIRA

    TUNAAJIRI VIJANA WENYE STASHAHADA NA CHETI KATIKA FAINI ZA BIASHARA. KAZI ZIPO ZA AINA MBALIMBALI KAMA:
    SALES MANAGEMENT, SHOPKEEPING, PURCHASES MANAGEMENT, STORE KEEPING , & CUSTOMER RELATIUONS

    TUMA CV YAKO KWA WAKALA WA AJIRA. E-MAIL: mukyarugaba@gmail.com

    TEL :0712 792341
    [TABLE="align: left"]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [TD="colspan: 3, align: left"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [TD="align: left"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]








    [TABLE="align: left"]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Company name kaka au ndo hivyo tena hata hivyo tunashukuru kwa taarifa ngoja tujipange
     
  3. C

    Cotan Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    mkuu. Campany name ya nini tena?. Wewe kama unasifa na unahitaji ajira tuma maombi .au kama unataka maelezo zaidi piga simu.
     
  4. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha jazba mkuu weka company name acha kufanya mambo kilocal local.....hata kama ndio vile mnatembeza vyombo vya cello barabarani lakin i am sure kampuni yenu ina jina, u wont lose a limb ukiandika jina la kampuni yenu:nerd:
     
  5. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,572
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Hii itakuwa ile ya kutembeza biashara mtaani
     
  6. C

    Cotan Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    unadharau kazi!. Tatizo letu wa tz tunadharau sana kazi, lakini mkienda ulaya mko radhi kuosha vyombo ila mkirudi hapa mnaanza kuchagua kazi.

    Mkuu mimi sioni haja ya kuweka majina ya makapuni yanayohitaji hao wafanyakazi, kwa mwenye nia na mwenye vigezo tajwa omba kazi. Najua wengi wenu mnapenda sana kuajiriwa BOT,TRA,NSSF, nk ndo maana mko radhi kukaa hata miaka 5 bila kazi eti unasubiri kuajiriwa TRA !.
     
  7. URASSA THE DON

    URASSA THE DON Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sio kuzarau degree yako uliyonayo nenda katembeze vyombo
     
  8. A

    Agrodealer Senior Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya masuala ni nyeti jamani. Hata mimi naweza kuandika hivyo nikaweka hapa. Mimi juzi kati yalinikuta nilionakazi hapa kama kawaida nika4ward application na cv, baada ya mda nikapigiwa simu wewe (....) umeomba kazi (........) nikasema ndio basi nikaambiwa fanya uje. Nikaenda kesho yake na kwakua sikupafahamu ile compuni ilipo nikapiga ile no.jamaa akasema nisubiri hapo nakuja.nilisubiri hadi siku yangu ikaishia pale nikamsms japo c vzr nikapanda gari nikarud hm. Hata ckumwambia mtu yoyote yaliyonipata huko so nachotaka kusema mijitu kama hii bora tuitwe wazururaji kuliko kuipa cv zetu.mbayaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.
     
  9. C

    Cotan Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mkuu, kwanza pole kwa yaliyokukuta, Ni kweli usaniii upo takiribani katika kila nyanja ya maisha.Lakini sio kila jambo ni utapeli. Tangazo langu la ajira sio la kisanii (kitapeli) kweli tunahitaji watu kwaajiri ya kazi.Kuto kuweka majina ya kampuni husika kisiwe kigezo cha kuonekana kuwa ni tangazo la kisanii.huu ni uamuzi wa kampuni husika.

    Narudia tena kwa mwenye nia na kazi tuma CV,yako wala usiogope kwani huwezi kutapeliwa kwa njia hii. Wala kazi sio ya kuuza vyombo kama baadhi ya wachangiaji walivyosema. kumbuka MWENYE SHIBE HAMJARI MWENYE NJAA.TUMA CV YAKO USIOGOPE.

    Karibu.
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    we b.w.e.g.e kweli..sasa hayo maombi natuma bila kujua company name??
     
  11. I

    IFRS 9 Senior Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hzi ndo kazi za..naitwa...dawa hii ya meno...inatibu...mweh! Taja jina wa2 waombe,kwi kwi kwi!
     
  12. C

    Cotan Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mkuu.mimi huwa sisumbuliwi na watu wenye tabia ya kutukana kama yako. najua hapa jf kuna baadhi yenu mna degree za matusi.

    NB kwa anyehitaji kazi tuma maombi tu.
    asante.
     
  13. +255

    +255 JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Mkuu omba mwenyewe hy kazi, au tafuta ndugu zako uwapeleke kufanya. Unatabembelezaje watu kuomba kama hawataki?! Usifikiri humu raia ni wapumbavu hata kama hawana kazi.
     
  14. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Unakaa tikiwa nn?
    POPOBAWA.
     
  15. D

    De Sales Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daaah,pole cna it real pain mkuu 2nafind job 2nateska bt yataisha 2,hyo ni total harusmnt hat mm cnge mtel m2
     
  16. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    mimi sioni haja ya kubishana na kutupiana maneno,kama unaona huhitaji kuapply kaa kimya wapo wanaotafuta hata hizo za kutembeza vitu kuliko kukaa kuuza mwili,hebu kueni na stara mtu anapoandika kitu au kutoa maoni kama unaona hayakuhusu achana nayo sio uanze kutoa maneno ya kipumbavu,damn
     
  17. D

    De Sales Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha tapel mkubwa siuseme unataka vyet?elim haina short cut,hu2pat ng'o imekula kwako ww unadhan ss ma bweg ka ww?sasa hyo barua ya maombi 2tai4wrd wap ka ww si tapel wa vyet?au 2andke barua ya KIRAFIKI?UKOME NA HUM NDAN USEPE ZAKO COZ UTA2IBIA
     
  18. +255

    +255 JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Sio maneno ya kipumbavu, ila ni kuwashtua na wengine ambao hawajafikiria aina nyingine ya utapeli na kupotezeana muda na cost bila sababu. Katika hali ya kawaida hata wewe kwenye issue ka hy cover letter utaandikaje wakati haujui kazi unayoomba wala jina la kampuni. Ok ka kweli wakikuita kwenye interview utajibu nini wakati hauijui kazi yenyewe wala jina la organization.
     
  19. K

    Kajole JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 502
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    wizi m2pu,
     
Loading...