Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Acha Dhambi, Dec 23, 2011.

  1. Acha Dhambi

    Acha Dhambi Senior Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwa wale wanaotafuta kazi njooni tufanye kazi katika muda wetu wa ziada kadri hunavyofanya kazi ndivyo kipato kinaongezeka njoo TIENS Msasani karibu na shule ya msingi msasani B njoo j5 saa 5 kwa mawasiliano piga +255718064602
     
  2. C

    Coolbaby Senior Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi ya aina gani, jinsia gani,umri wa miaka mingapi jibu tafadhali?
     
  3. Acha Dhambi

    Acha Dhambi Senior Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kazi ya kujiajili mwenyewe lakini kampuni inakulipa kwa kazi yako na utapata elimu ya namna ya kuifanya kwa njia ya mtandao (MLM) haijalishi umri elimu wala njinsia ni kwa yeyote. njoo j5 usikilize
     
  4. Janice

    Janice Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo shirika ni kama GNLD,Forever Living. So kwa mnaoenda u should probably knw this
     
  5. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kweli hyo kazi nimeisha hsi ni sawa na hao uliowataja
     
  6. J

    Jrafiki Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini pia ni kazi,so usichague na kwa nini uhisi,kajionee mwenyewe.
     
Loading...