Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by hamadoly, Jun 18, 2011.

  1. h

    hamadoly Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta kazi kwenye finance, marketing na HR department nina Advanced/National Diploma kwa kila field kutoka South African University Of Technology.
     
  2. m

    mswazi Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2007
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Duhh hizo qualification kama kweli basi umetimia,utapata tuu.
     
  3. d

    delly Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jipe moyo utapata fani unazo za kutosha jitahidi ku apply na hizi watu wa mungu wanazotusaidia kutuwekea katika blogu hii.
     
Loading...