Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nafasi za kazi!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by sweetlady, Mar 27, 2011.

  1. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    New National Babu Hospital- Loliondo. Inatangaza nafas za kaz.1. Kuchochea kuni, nafasi 50!.2. Kubeba ndoo za maji kwa kchwa toka A town, nafasi 15 tu!3. Kumpa bau kampany ya kubeba dawa nafasi 4 tu. 4. Ku2nza jero, jero za babu nafasi 2 tu! Wahi sasa. Kwa wale waombaj wa kwnz watapata nusu kkombe cha dawa bure. Kumbuka kuja na barua kutoka kwa Shekhe, Padri au Mchngaji wako!
     
  2. aabb

    aabb Senior Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizo kazi za kuchota maji utaota vigimbi, nzuri ya kukusanya jero jero. hiyo deal nipeni mimi.
     
  3. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    The thread must be in very wrong place...
     
  4. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hii peleka kwenye jukwaa la utani itasound vizur zaid
     
  5. Jaxx

    Jaxx Senior Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni nzuri but hapa cyo mahali pake....tunahitaji hii web kuwa useful...take it to Jokes link
     
  6. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kapotea njia!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,129
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    zetu haziruhusu kufany kazi kama hio
     
  8. M

    Msenshe Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shoga kapost.
     
Loading...