Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi zinazotangazwa JF.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Jaluo_Nyeupe, Jan 26, 2012.

  1. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Wakuu nimekuwa nikiwatafutia kazi jamaa zangu kupitia nafasi za kazi zinazotangazwa humu JF. Lakini mara nyingi nimeshindwa kuelewa baadhi ya kazi zinazotangazwa humu hasa kutoka Zoom Tanzania kama ni utapeli ama lah. Mfano kuna nafasi za kazi kutoka Tanzania Insurance Regulatory Authority (TIRA) za tar 26 jan ambazo zoom tanzania wametangaza bila kuonyesha source ya tangazo lao kama ni gazeti fulani au ni kampuni yenyewe imewatumia tangazo hilo www.jamiiforums.com/nafasi-za-kazi-na-tenda/216310-nafasi-za-kazi-34-tarehe-26-januari.html. Sasa ukienda kwenye Web site ya TIRA www.tira.go.tz/work/index.php unashangaa hakuna nafasi za kazi. Hapo nashindwa kuelewa kwamba ni baadhi ya makampuni wanachelewa ku-update website zao au ni utapeli unaofanywa na hawa wanaotuletea matangazo humu?
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Zoom Tanzania wao wanatangaza nafasi kama zinavyofikishwa na wahusika wenyewe. Zoom pia ni source hivyo hauna haja ya kutaka kuwa na source zile ambazo unaziamini wewe binafsi. Mfano mimi binafsi nimeitwa ktk interview nyingi kupitia application zilitoka hapo zoom pekee na wala kulikuwa hamna link wala source ya Magazeti.
     
  3. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Naona hatujaelewana, sijasema matangazo ya zoom sio ya kweli au siamini source yao. Mimi mwenyewe nimefaidika na baadhi ya matangazo yao. Tatizo ni pale unapoona tangazo la kazi limetangazwa hapa JF halafu unapofuatilia unagundua halipo. Nimetoa hizo link kama mfano unaweza kuzifungua na kuelewa ni nini ninachomaanisha hapa..
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu tatizo linakuwaga kwa websites za hizo kampuni zinazotoa nafasi za kazi.
    Huwa hawa update websites zao, so unapozitembelea baada ya kuona nafasi za kazi let say umeziona zoom, unakosa taarifa kwa kuwa wao wenyewe kwenye webites zao hakuna information mpya.
     
  5. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    hzo nafasi kweli zmetangazwa hata kwny gazeti la Daily news la tarh 25 zipo.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Zoom wakudanganye ili iweje?
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    Jibu la maswali/swali lako liko kwenye hiyo red.
     
  8. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkubwa. Sio makampuni au mashirika yote yenye utaratibu wa kutangaza nafasi za kazi kwenye websites zao, hivo unaweza kupewa link labda kukufahamisha ofisi iliyotoa tangazo hilo la kazi. mie nimeona matangazomengi zoom yakiwa na link lakini ukiifuatilia hiyo link hulikuti hilo tangazo huko, ila kinachotokea unaapply na baadae unasikia kuna interview zimefanyika.
    Mie nafikiri hilo lisikusumbue.
    Best wishes bro
     
  9. t

    totolucky JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,013
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nashukuru kwa majibu yote ambayo yamekwishatolewa.

    Kazi zote unazoziona kwenye ZoomTanzania.com, zinatokana na vyanzo vikuu viwili:
    • Mhusika wa kampuni husika ana-post kwenye Website Yetu
    • Mhusika wa ZoomTanzania.com ana-angalia nafasi za kazi zilizo kwenye magazeti, na kuzi-post.
    Ili kutofautisha vyanzo hivi tofauti, nafasi zote ambazo mhusika wa ZoomTanzania anazipost, zinakuwa na taarifa kuwa zimetoka kwenye gazeti fulani. Magazeti tunayotumia ni Daily News na The Guardian. Ukiangalia magazeti hayo ni lazima utazikuta kazi hizo tulizopost. Inawezekana pia, zikawemo katika magazeti mengine.

    Ni kweli pia kuwa baadhi ya makampuni website zao ni 'static', yani hazibadiliki mara kwa mara. Hivyo wengi huwa hawatangazi nafasi zao kupitia website zao.

    Tunaendelea kuwasisitiza wana JF kuwa, ingawa tunachuja nafasi zote za kazi zinazokuja kwenye Website yetu, bado tunachangamoto kubwa ya mbinu mbalimbali wanazotumia matapeli, ukiona kazi yoyote yenye utata, tafadhali tujulishe na tufuatilie zaidi.

    Tunashukuru sana kwa changamoto na mawazo mnayotupa.

    Nawatakia siku njema,

    Pendo Gerald,
    ZoomTanzania.com
     
  10. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    tuwajulishe kupitia nn?
     
  11. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wewe ndie unajichanganya, anayepost hapa Jamii forums kwa niaba ya Zoom Tz ni Toto lucky na application details huwa anaziweka ktk link ya Zoom Tz ndio maana nikajibu hivyo. Inachotakiwa Kujua Kuwa hapa Jf au Zoom Tz watu ndio wana upload hizo kazi hivyo sisi waombaji ndio tupambanue zaidi.
     
  12. t

    totolucky JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,013
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Godlizen, kuna njia nyingi za kuwasiliana nasi. Email:
    info-email.jpg

    Na nyingine waweza kuzipata hapa > ZoomTanzania | Contact Us
     
  13. m

    majimbi Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi, me namuunga mkono totolucky, ni kweli nafas za kaz wanazotangaza zoom pia wanazicopy kwenye magazeti kwa mfano tangazo la nafasi za kazi Arusha technical college niliziona juzi kwenye gazeti kama sikosei ni gazeti la mwananchi au nipashe ya ijumaa january 27, 2012. soo zoom ni mambo yote nawapongeza sana zoom mpo juu
     
Loading...