Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi za Ualimu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by imma.one, Nov 11, 2011.

  1. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tuna nafasi za walimu kwa level zote kuanzia Nursary hadi form six.
    Kwa maelezo zaidi
    piga simu
    number
    0773910857
    0713810857
     
  2. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mko mkoa gani
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Oya ongeza maelezo kidogo bac wa2 wengine ha2na credit za kutosha bana.
     
  4. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Nini maana yake kutuwekea namba zisizopokelewa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ok samahani kwa kuwa maelezo hayajitoshelezi.
    Nafasi za Ualimu zipo kwa mkoa Dar es salaam.
    Walimu wa ngazi:- Awali,Msingi na sekondary.
    Nyote mnakaribishwa
     
  6. R

    RONALDO Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona shule hujasema n shule gani utuwekea namba za cmu kaka, yawezekana ikawa shule ikawa chanika cc 2tajueje weka full information
     
  7. R

    RONALDO Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa nimempigia cmu amepokea nimemuuliza hyo shule ipo wapi amesema wapo magomeni mapipa lakini akasema hyo pale hakuna shule wanachokifanya wao ni kukuunganisha na shule kwakifupi wao ni madalali wa kuwatafutia wa2 kazi za ualimu..dah kwel tz n noma mpaka kazi za uwalimu zna udalali nchi imekwisha bora kutafuta eneo na kuuanzsha mashamba ya mbogamboga2
     
  8. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Jamaa wanatafta maticha afu kuna wa2 wanazunguka mashuleni kuangalia nafas za kaz thn wanawmdirect huyo ticha afu kuna kiac shule inawagaia
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    teh,teh teh,shida hizi..me nikajua jamaa ndo wadosi wenyewe,kumbe nao ni madalali!
     
  10. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Dah,kweli njaa huleta maarifa.
     
  11. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka sasa maelezo hayajitoshelezi kwani ha2jui shule ipo wapi na inaitwaje acheni usanii au mnatafuta watu wa kuwapigia simu.
     
Loading...