Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi za mining

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MKANDAHARI, May 26, 2012.

  1. MKANDAHARI

    MKANDAHARI JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 509
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Habarini ndugu zangu! nawaombeni kwa mtu yeyote aliye na update za nafasi za kazi za mining naombeni anijuze! nina Diploma in mining engineering and Iam able to work on both surface and underground mines! Kwa atakaefanikisha ndoto zangu 45% of my first salary tutagawana! hii sio hongo ila ni kutokana na hali tete na ugumu wa ajira!

    natanguliza shukrani.......
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    we piga bachelor and nitafute
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,467
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280

    Kazi.jpg

    Shindwa mwenyewe sasa.
     
  4. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks brother for the information.
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
  6. MKANDAHARI

    MKANDAHARI JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 509
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
  7. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    mkuu nakuombea kwa mungu utapata tu usijali.
     
  8. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
  9. m

    moja-111 New Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu kuwa unasoma magazeti ya Daily news , mtanzania, mwananchi wanajitaidi kutoa matangazo ya kazi
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    nchi hii watu wake wamejaa mawazo ya rushwa sana ..yaani mtu kukupa tangazo la kazi unajitolea 45% ya salary yako umpe!! hivi nyie watu mkoje ...sasa unampa 45% ya mshahara wako kwa ajili gani yaani?badilikeni watanzania
     
  11. G

    Genevive New Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman roho inauma ,pale nafasi inauzwa kwa watoto wa mabosi makapuku wafanyeje?2tafika wkt hawana vigezo
     
  12. M

    MALINI Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani mtu aliyesoma maswala ya operation bandarini hawezi fanya migodini?
     
Loading...