Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi za leo; mjulishe na nduguyo pia

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Elli, May 9, 2011.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    NEW NATIOANL BABU HOSPITAL (LOLIONDO)
    Inatangaza nafasi za kazi kama ifuatavyo
    1. Kuchochea kuni nafasi 50
    2. Wabeba ndoo za maji nafasi 15
    3. Kubeba mizizi na majani ya dawa toka porini nafasi 3
    4. Kutunza jero jero za Babu nafasi 2 tu

    Qualification

    Vigezo vya jumla ni Uaminifu wako tu
    Barua toka kwa Kiongozi wako wa dini
    Hakuna Uzoefu wa kazi unaohitajika.

    Kwa mawasiliano zaidi, fika mwenyewe Kijijini Samunge



    N.B: Enjoy your Day, msifikirie sana kuhusu nchi kukosa mishahara
     
Loading...