Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi za kumwaga ILOVO Kilombero Sugar.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Tusker Bariiiidi, Apr 23, 2012.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Uongozi wa Kampuni ya ILOVO Kilombero Sugar Ltd. unayo furaha ya kutangazia UMMA kuwa msimu wa kukata Miwa umeanza rasmi.
    SIFA ZA MUOMBAJI:
    Awe na tabia njema
    Awe na afya njema.
    Awe na Bidii.

    PACKAGES:
    Ukipata kazi utarudishiwa nauli ya Basi au Treni iwapo tu utawasilisha risiti au tiketi.
    Pesa itatolewa kwa siku(Target based)
    Nyumba na usafiri wa kwenda na kurudi shambani (Hasa yaliyopo mbali) ita/utatolewa.
    Wale waliofanya kazi msimu uliopita na kupata HATI SAFI watafikiriwa kwanza.

    Shime Wananchi kama unajua jamaa/Jirani/Masela zako wanaolalamikia Ajira nafasi ndiyo hiyo.
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mambo ya kilimo kwanza hayo
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Yeah AJIRA hizi hazihitaji elimu... ni NGUVU tu... Binafsi naupongeza sana uongozi wa KILOMBERO SUGAR kwa kutangaza ajira kama hizi nzima,tofauti na Makampuni mengine ya kuhusisha kazi za nguvu kutoa ajira kwenye maeneo yanayowazunguka ambalo kupelekea kudhani wa-TZ ni wavivu saaana!
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,995
    Trophy Points: 280
    vijana wa siku hizi wanataka dasilamu yani hata wawe wafagia vyoo na digrii lakini wawe tu dar
     
  5. R

    Rweza79 JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    jamani kama hamna cha kusema humu JF, ni bora uchukue jembe ukalime, sasa digrii na kusafisha vyoo? Kweli? Tuwe serious.
     
  6. Mbuty

    Mbuty JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Yeah 2we serious guys! Mkuu asante kwa taarifa,nina jamaa yangu anastrugle sana na kwa vile hana elimu ngoja nimpe taarifa. Vp wanalipaje kama waweza kutusaidia pia? Maana m2 wa mbali inabidi awe na taarifa ajue opportunity cost.
     
  7. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Unapataje hiyo kazi? I mean, links kwaajili ya kufanya maombi, anuani, any possible contact, deadline and more details. Nataka nikatumie akili na muda wangu kwaajili ya hizo kazi, for now niko mjini Dar when i get to know kila kitu nitapanga safari ya kufuata job badala ya kukaa nyumbani idle.
     
Loading...