Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za Kazi ya Uhadhiri Chuo cha Mipango, Dodoma

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Bavuvi, Aug 7, 2011.

  1. Bavuvi

    Bavuvi Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Regional Planning - nafasi 3 - requires masters degree
    Environmental Planning - nafasi 4 - requires masters degree
    Finance and Accounting - nafasi 2 - requires masters degree
    Research Fellow (poverty related) - nafasi 1 - - requires PhD

    Salary is comparable to any government university of higher learnign insttitutions
    Interested persons please send your applications quickly.
     
  2. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Poa tu japo kura hazitoshelezi.
     
  3. locust60

    locust60 Senior Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 1, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kumbe tuna hata chuo cha mipango mbona mipango haitimii?
     
  4. k

    kisoti Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ipo siku itatimia tu
     
  5. v

    vickitah Senior Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 18, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahah.. itimie wapi kila mtu anajipangia mwenyewe

     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,465
    Likes Received: 9,186
    Trophy Points: 280
    Halafu kuna mtu alishaleta mada humu humu JF kuwa Serikali haiajiri walimu! Nashangaa sana na watu wanaoleta habari za uongo. Najiuliza, aliyeleta hii mada au yule aliesema Serikali hawana fedha ya kuajiri, yupi ni mkweli?
     
  7. PEA

    PEA Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkweli wewe
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Mipango ya chuo hiki haiwezi kutimia kwani hakiendeshwi kitaaluma; kingekuwa kinaendeshwa kwa kujali taaluma kisingekuwa na mwenyekiti wa baraza la chuo mwenye cheti cha FORM FOUR!! Qualification iliyomfanya apate cheo hicho ni kuwa anatoka BWAGAMOYO!! What crap!
     
  9. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    mbona ina semekana ina wahadhiri waliobobea.
     
Loading...