Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nafasi za kazi ya ualimu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ibange, Jan 18, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wanahitajika walimu kufundisha shule ya english medium primary iliyopo maeneo ya ukongo mwenye sifa zifuatazo. awe amefuzu mafunzo ya ualimu ngazi yeyote. piga simu no 0719604156
     
  2. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huko ni wapi??
     
  3. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo red ni dhahili unahitaji waalimu.
     
Loading...