Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi ya sensa kilolo kinzani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mbunge wa ilula, Jul 22, 2012.

  1. M

    Mbunge wa ilula JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli kuna fununu kuwa form za kazi hii wamepewa watendaji wa kata lkn mpaka sasa hakuna tangazo la upatikanaji wa form
     
  2. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,700
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Download hii fomu, uijaze na kupitishiwa na viongozi wa mtaa / kata halafu uipeleke katika ofisi ya halmashauri ya wilaya yako / unakopenda kufanya kazi ya kuhesabu watu. Zingatia kuwa fomu iliyojazwa iwe imesalishwa kunako 25 July 2012:

     

    Attached Files:

Loading...