Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi ya hotel

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by sharobaby, Apr 13, 2011.

  1. s

    sharobaby Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa yeyote mwenye Qualification na experience yakutosha kuna nafasi za Housekeeping, poters na receptionist katika hotel moja kubwa iliyopo masaki, so mwenye interest anaweza enda Sea Cliff Luxury Apartment
     
  2. howard

    howard Senior Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante kwa taarifa nina sister yangu inabidi aende pale kuulizia ana qualification
     
  3. s

    sharobaby Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hii issue ni serious kabisa kama kweli mwambie aende ajaribu bahati yake
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I just love this place
     
  5. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Can u direct mi...??
     
  6. s

    sharobaby Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    yaaa pazuri sana ni kasmall hotel ila patulivu sana......... wamemwaga mavacancy hapa
     
  7. s

    sharobaby Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    yaaa ipo buzwagi street masaki.... karibu na kwa bakhresa au kama unazifaham ofisi za Barrick au anapoishi Mkono
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nitajitahidi nirudi kukaa hapo kwa mara ya tatu in one of the holidays
     
  9. s

    sharobaby Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ok may be we can meet jamani.... mana hata mi napapenda sana sea cliff apartment ndani yake kuna kasmall restaurant kanaitwa Callabash acha bana the finest
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    kuna tofauti kati ya sharobaby na sharobaro?
     
  11. s

    sharobaby Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ahhhhh hata najua mi nimejiitia tu hyo mana hata hyo sharobaro sijui maana yake so i will nt be able co differentiate hyo sharobaro na sharobaby..nimeona inasound pouwa ukitamka si unajua mambo ya vijana tena
     
Loading...