Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi - Wauguzi 8 Wanahitajiwa Kagera Sugar Hospital

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ta Muganyizi, Jan 18, 2011.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Nafasi za kazi
    Nurses – 8 posts (Closing date 03rd Feb 2011)
    Registered Nurses – Nafasi 4
    Enrolled Nurses – Nafasi 4
    Mahali – Kagera Sugar Hospital
    Mshahara mzuri, Nyumba za kuishi zipo, Mazingira Mazuri.


    Contacts
    Geofrey Alexander
    P.O.BOX 1603
    BUKOBA
    O754 - 918212
    AU
    Tuma CV na vyeti kupitia
    alexmuganyizi@gmail.com
     
  2. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Avator yako inatoa wasiwasi kwa wale wanaotaka hizo nafasi. Ukizingatia ni kwa kina katelelo duuh kazi ipo.
    Kwanini wasitume kwa anuani ya kampuni?
    Hata hivyo wao wataamua ukweli wa habari hiyo nisiwapangie.
     
  3. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    asante ta Muganyizi zidi kutuhabarisha kila nafasi unazoziona hata za fani zingine.
    Msaada mkubwa huo maana maisha ya Bongo isiyo na uongozi hata gazeti wengine kununua ni ngumu maisha yalivyobana.Big-up
     
Loading...