Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za Kazi VETA

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Madiba, Oct 31, 2011.

  1. Madiba

    Madiba JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 276
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dear coleagues
    Please inform me, there is a friend of mine aliomba kazi hapo VETA na akiitwa kwenye enterview in October 2011, anahitaji kujua kama wameshaajiri hao watu au la.
     
  2. Mrbwire

    Mrbwire Senior Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Madiba umeuliza swali ambalo wengi watakuwa wanahitaji kujua maana nafasi zile zilikuwa kibao na hivyo wengi tuu walijitosa kwenye kinyang'anyiro. Wakuu, mwenye taarifa zozote aziweke jamvini.
     
  3. n

    ngelemakumulu Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu wenye habari za hizi tujuzeni tujue kwani kamda nako kameenda, na waliokuwa interviewed still wanasubiria!!!!!???
     
  4. U

    Uyole12 JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hata mwezi haujaisha mnataka muitwe kwenye interview daima kazi yoyote hadi kufanyika interview lazima ichukue miezi miwili au mmoja na nusu.
     
  5. Mrbwire

    Mrbwire Senior Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Uyole, kazi zilitangazwa september na watu walishaenda interview kaka! Hii wiki ya tatu tangu watoke interview kaka.

    Madiba na wengine mnaoulizia- nahisi watakuwa hawajaita watu - wasikilizieni wiki hii
     
  6. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna msela wangu aliitwa kwenye interview walifanyiwa na delloite pale ppf tower wamemuambia baada ya wiki 2 asubirie kama atakuwa amefanikiwa.....Wiki 2 bado mpaka sasa je we mwenzetu uliomba nafasi ipi?
     
  7. h

    hmassue Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  8. h

    hmassue Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vp iliomba? Maana na mm nliomba ila sikupata bahati ta kuitwa
     
  9. pinochio

    pinochio Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nilifanya interview wakaniambia baada ya wiki mbili watatoa matokeo kwa waliopata na kusema kama interview ya pili itahitajika au laa!
     
  10. Mrbwire

    Mrbwire Senior Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mzee wa njaa, wiki mbili zilishapita... washikaji walioitwa kwenye interview walienda tarehe kumi na saba...
     
  11. Madiba

    Madiba JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 276
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nashukuru wana JF kwa wito wenu, endeleeni kutoa update!!!
     
  12. J

    JayM Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Madiba na wengine wote wanaotaka kujua kuhusu kuitwa kazaini na VETA, Kwa ufupi nikwamba bado hajaitwa hata mmoja, endapo ataitwa hata mtu nitakuelezeni.
     
  13. Madiba

    Madiba JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 276
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Umenena JayM, let's wait!! Muda ukifika ukaueleza wana JF itakuwa poa sana....!
     
  14. n

    ngelemakumulu Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani veta vipi baada ya interview ya tarehe 17/10/2011 pale ppf tower, kuna dogo aliomba, hawajatoa bado majina ya nafasi kwa waliopata?wanajf mwenye taarifa tujuzane.
     
  15. Mrbwire

    Mrbwire Senior Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ngelemakumulu Nafikiri hawajaita japo dah! siku zimekwenda xana na waliohudhuria bado matumbo moto. JayM ulisema utatoa update- tupe ripoti mkuu
     
  16. n

    ngelemakumulu Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    duuh!!!!???????haya bwana let them wait the time will come,
     
  17. Madiba

    Madiba JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 276
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Mwanajamii JayM tupe update basi maana the boys are eagerly waiting!!
    Kama kuna mwanajamii mwingine mwenye hint kuhusu topic hii atupashe!!
     
  18. k

    karisti Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Be patient guys, they are still finalizing the recruitment process, you will be notified after its completion.
    Kwa kifupi ni kwamba taratibu za kuajiri bado hazijakamilika. Mtaarifiwa zitapokuwa tayari.
     
  19. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ile Veta Lindi wamefanya jana....imeffanyika mtwara makao makuu karibu na baharini kule shangani west....nimekutana na jamaa wa welding, position 1 ila walioitwa walikuwa 5...kwa ufupi aliniambia walioitwa kwa interview walikuwa wengi tu.
     
  20. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona jamaa kesha mwagwa hawajampigia simu mpaka leo mkuu. Yote kheri.
     
Loading...