Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi VETA

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by COMPLICATOR2011, Oct 16, 2011.

  1. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna thread ilikuwemo humu ya nafasi za kazi VETA, hlf baadae nikasikia kuna nafasi tena za kufundisha zilitangazwa VETA Mtwara na Lindi hizi sikuziona, naomba kama kuna mwenye details atuletee ili tuaply na kama zile za mwanzo walishaita watu kwenye interview. Hawa jamaa nasikia wanalipa vizuri ila ni ngumu kupata kazi zao.
     
  2. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yaa web yao hii hapa u-turn.co.tz
     
  3. jipitishe

    jipitishe Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    u-turn? get serious mopaozi......
     
  4. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nafasi za mwanzo walishaita Jumatano ndo interview.Kupata kazi VETA ni rahisi hawabagui tena entry qualification kwa walimu ndo ndogo sana form IV,trade test grade I na cheti cha ualimu.Mshahara kwa sifa kama hizi unaanzia 560,000 pamoja na housinga allowance ya 15%.Marupu rupu kwa walimu yapo sana,semina kwa wingi hasa zinafanyikia kwenye chuo cha Morogoro na hata safari za nje zipo sana kwa walimu hasa Canada na Korea kwa kuwa ndo wafadhili wao wakubwa.Rate za perdiem kwa anayeanza kwa ngazi ya ualimu ni sh 60,000 kwa siku na ukienda nje ya nchi ni sh 540,000 kwa siku.Kwa ajira mpya unalipwa pesa ya kusafirisha mizigo kwa rate ya sh 500 kwa km na perdiems za siku 14.Kwa hiyo sio mahali pabaya kwa wenye fani ya ualimu
     
  5. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! Mkuu umenipa full information, vp uko VETA nini? Vp kuhusu hizi za kanda ya Mtwara?
     
  6. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkuu, vp hizi za kanda ya Mtwara vp?
     
  7. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkuu, vp hizi za kanda ya Mtwara vp?
     
  8. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! Mkuu umenipa full information, vp uko VETA nini? Vp kuhusu hizi za kanda ya Mtwara?
     
  9. p

    priscilla Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na arusha hawaajiri?na ni fani ya walimu tu hawachukui watu wenye professional nyingine?tujuze
     
  10. R

    Rooselvet New Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo sawa kabisa wadau. Sasa naomba nami mnisaidie tangu nimejiunga humu JF bado nashidwa kuweka full details kama zenu nisaidieni ili hata kama napost kitu kwa lengo la kujuzana ziwe zinaonekana. Asanteni
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Poa mkuu.
     
  12. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    veta wanaajiri kila proffessional, kuna accauntant, suppliers, madereva, masekretary,hr's, nk
     
  13. B

    Baba Dia Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah kaka naomba uniju9e hawa VETA majina wametoa kwenye gazet lipi na la lini?
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Na usaili unaendelea.
     
  15. B

    Baba Dia Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka hlo ni swali au? Mi nasubiri jibu kuhusu gazet lenye majina ya interview ya Veta, niliomba
     
  16. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi natafuta kazi ya ualimu huko veta lakini kwa Mwanza
     
  17. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Du no wonder jamaa yangu ameng'ng'ania veta kama vile aliapizwa na baba yake afie hapo
     
Loading...