Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi utumishi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Fruit, Mar 26, 2013.

  1. F

    Fruit Senior Member

    #1
    Mar 26, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  2. appoh

    appoh JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2013
    Joined: Mar 14, 2013
    Messages: 4,706
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    nikikosa hapa nina gundu siajiriwi tena interview kwa wale wenye uzoefu zinakuaga mwezi wa ngapi
     
  3. G

    GIUSSEPE Senior Member

    #3
    Mar 26, 2013
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mh hiyo deadline inanipa shaka....!
     
  4. appoh

    appoh JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2013
    Joined: Mar 14, 2013
    Messages: 4,706
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    kwa nini naheshimu sana mawazo ya jamii member coz bnilitaka kutapeliwa kama sio angalizo la jf kuhusu appraisal hotel bagamoyo hofu yako ipo wapi
     
  5. Black Bat

    Black Bat JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2013
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,445
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Kaka hapo ni wenye masters na ma phd na kazi nyingi ni re advertised buta jaribu bahati kuna moja nimeona hapo sekretari na uzoefu miaka kibao so wish u gud luck
     
  6. F

    Fruit Senior Member

    #6
    Mar 26, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Isikupe shaka mi nahic interview haitachukua muda mrefu baada ya deadline ndio maana hawajaweka muda mrefu sana hata kama wanataka kuchakachua au kama wana watu wao tayari kwa hii hapana kwani nafac ni nyingi sana jaribu ndugu yangu usikate tamaa ipo siku utakuja humu na kusema Yesu amekupa kazi!
     
  7. y

    yusufu hezron Member

    #7
    Mar 26, 2013
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  8. Black Bat

    Black Bat JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2013
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,445
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Bwana Yesu asifiwe
     
  9. appoh

    appoh JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2013
    Joined: Mar 14, 2013
    Messages: 4,706
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ninachotaka mimi ni kuingia kwenye system tu haya mambo mbona ndugu zangu yatakwisha vinafasi vya kazi vikitokea tutajulishana tu hata kwa sms
     
  10. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2013
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,179
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Hope shortlisting, interview and selection will be fair!!! No nepotism and technical know who!!! Hoping!!
     
  11. appoh

    appoh JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2013
    Joined: Mar 14, 2013
    Messages: 4,706
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    aise wewe jamaa kazi yako ni kukatisha tamaa tu humu jf mbona kuna nafasi tena zinaitaji watu wengi na bila uzoefu hapo
     
  12. swtney

    swtney Member

    #12
    Mar 26, 2013
    Joined: Nov 29, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona deadline tarehe 9 march..inakuaje apo?
     
  13. appoh

    appoh JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2013
    Joined: Mar 14, 2013
    Messages: 4,706
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    acha mambo yako wewe limetoka tarehe 26 march na deadline tareh 9 april
     
  14. Black Bat

    Black Bat JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2013
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,445
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Kaka samahani mtu wangu wewe aplly nina uhakika utapata nakuombea
     
  15. F

    Fruit Senior Member

    #15
    Mar 26, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    xii. WAAJIRI WOTE WALIOPO NJE YA DAR ES SALAAM WANAOMBWA
    KUSAMBAZA MATANGAZO HAYA KWENYE MBAO ZA MATANGAZO NA
    MAENEO MENGINE.
    xiii.
    Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 9 Aprili, 2013
    xiv.
    Aidha, uwasilishaji wa barua kwa mkono katika ofisi za Sekretarieti ya ajira
    HAURUHUSIWI.
     
  16. Aisatu

    Aisatu JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2013
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 329
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    halo kweli huyu jamaa anakatisha tamaa sana coz hapo ni qualification 2!
     
  17. G

    GIUSSEPE Senior Member

    #17
    Mar 27, 2013
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    deadline ni tar. 9th march 2013...sasa cjui wanamaanisha 9th april coz ztakuwa 2 weeks baada ya tangazo kutoka...
     
  18. G

    GIUSSEPE Senior Member

    #18
    Mar 27, 2013
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ckati tamaa ndugu yangu ila wamekosea deadline; 9th march...
     
  19. F

    Fruit Senior Member

    #19
    Mar 27, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimewasiliana na jamaa yangu yupo

    MOEVT nao wametoa nafac za kazi nikamuuliza kwa nini mmetupiga changa la macho mnatoa nafas trh 26 march na deadline thr 9 machr? akanijibu itakuwa ni makosa ya mchapaji hakuna kitu kama hicho kwani wao walipeleka matangazo tume ya ajira last week iweje deadline iwe hivyo? itakuwa ni makosa ya mwandishi na ni kwenye tangazo la kiingereza tu ndio wamekosea!
     
  20. F

    Fruit Senior Member

    #20
    Mar 27, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
Loading...