Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi utumish kazi ipo

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kilahunja, Jun 6, 2012.

  1. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    maana hiyo competition balaa, kazi elf 2 tu bt waombaj zaid ya milion 2..alafu vijitu vikawa vinasema eti tukikosa tukaoge baharini..MUNGU NIBARIKI MIMI, BARIKI WAOMBAJI WENGINE, MUNGU BARIKI UTUMISHI NA HALI YA AJIRA TZ..AMINA!
     
  2. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    posta mpya mabarua yamefurika, si ndo mwanzo wakupotea kwa aplikeshen za watu.
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kuitafuta kazi ni kazi ,kuipata kazi ni kazi pia,kuilinda kazi nako ni kazi,kuifanya kazi ni kazi,ukipoteza kazi ndo utagundua ilivyokazi kupata kazi
     
  4. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    dah..noumer!
     
  5. v

    valid statement JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mwombe Mungu wako upate kazi, wacha kujipa presha ya kuwa watu ni wengi, hata kama ni watu milion 5, lakini kama una sifa na vigezo, utapata, ukikosa chukulia kuna mwenzako alokuzidi kapata, hivyo unajianga kwa kazi nyengine tena.
     
  6. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wee asante bana bt dah!
     
  7. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    mkuu huo ni mradi wa serikali siku hizi watu wameaacha kuandika barua,sasa kwa kuwa wafanyakazi wa posta kitengo cha barua bado wanaendelea kulipwa mshahara watu wa marketing katika shirika la posta wamekuja na hiyo marketing strategies kwa msaada wa sekretariati utumishi wa umma.Hivyo kaa chonjo mkuu,Fikiri naishi kigamboni lakini siruhusiwi kupeleka barua pale utumishi lazima ipitie posta kisha kwa bajaji mfanyakazi wa posta anazipeleka pale utumishi....Tanganyika kiongozi zaidi ya uijuavyo.
     
  8. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Duuuh, hii kweli naona ina logic flani,ama kweli hii ni tanzania,yaani mtanzania asiye na kitu anatafuta kazi halafu serkali yake ndio inamkandamiza,
     
  9. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I like it
     
  10. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    hiyo ni kweli bro watu wanasota toka 2008 mpaka leo hamna ajira af wanatoa masharti ka amri ya shetani
     
  11. Magu

    Magu Senior Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama ni kweli unavyosema basi markrting dept ya posta inastahili bonasi kwa kulipa shirika mapato ya kutosha kuliendesha na ndani ya mda mfupi na kwa gharama ndogo(adminstat
     
  12. Magu

    Magu Senior Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama ni kweli unavyosema basi markrting dept ya posta inastahili bonasi kwa kulipa shirika mapato ya kutosha kuliendesha na ndani ya mda mfupi na kwa gharama ndogo(adminstrative costs).

    Mfano kama watapokea appl letter 5m na kila barua gharama ya kuisafisha si chini ya 1,000 yaani stamp za kuisafirishia, watapata jumla ya shs 5,000,000,000 (5billion tshs). Je ni wskati gani posta wamewahi pata pesa yote hiyo kwa wakati mmoja? Kama posta walidai ruzuku serikalini na serikali ikaja na mkakati huu, basi hiyo ni solution tosha. Good enough pesa wanaipata mwanzo wa utekelezaji wa budget.

    Hongereni posta kwa hili
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    subir miaka kadhaa,,,,,zije taarifa za CAG UTTOH
     
  14. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    mi nilipeleka posta, ile kufika tu na barua zangu mbili za application, muhudumu akaniambia nitoe afu 10 na mia 500, ili iende EMS, nikawaambia kwa sababu nimeona rundo la watu wanapeleka hizo application humu ndani, chance ya kupata kazi ni ndogo, nikamwambia nipe stempu, akanipa za buku 2, nikalamba na kubandika.

    Kiukweli kuna biashara inayoendelea kupitia mgongo wa application letters.
     
  15. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kaaazi kweli kweli..
     
  16. +255

    +255 JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,730
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    We ndo umeajiriwa kuzihesabu hz barua au mwenzetu ndo katibu?
     
  17. J

    Juven Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Those who uttered such words ar not short of employment thats y!! cud they be the wudnt have done so!! Wapotezee tuu maana I do believe kuwa kila m2 na opportunity yake so the matter is only time!!! big up wanajamii pa1 xana
     
  18. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu nimeipenda hiyo ya mwisho. Watu wakipata kazi wanajifanya kuleta mzahamzaha kwa kuwa wameingizwa na wajomba wanaanza kuzichezea. ngojeni siku watakapowapatia nafasi wakawatema, mtashaa!! Hapo ndipo utakapojua elimu yako haisaidii kitu kupata kazi nyingine. Linda kazi yako hata kama inakupatia kidogo. Wanasema waswahili "Mwenda bure si mkaa bure"
     
  19. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,178
    Likes Received: 2,323
    Trophy Points: 280
    ukicheki vigezo huna , ukicheki kazi unaitaka, ukicheki umeapply..sasa ndio hapo
     
  20. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    You are right to some extent but you are also wrong. It is not not all about having qualifications alone but also it depends on the God almighty wishes, if he does not want you to have a certain job, you will never get it no matter how qualified and experienced you are. That is true and also a fact too.
     
Loading...