Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi United Nations

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kinetiq01, Jun 17, 2009.

  1. kinetiq01

    kinetiq01 Member

    #1
    Jun 17, 2009
    Joined: Aug 25, 2006
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. c

    cesc Senior Member

    #2
    Jun 17, 2009
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    thanks mkuu ngoja tujaribu bahati yetu
     
  3. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa yeyote anayefikiria kuomba kazi UN, post za G, ni kwa national tu, kama nafasi ipo Kenya, basi ni mkenya tu anayeweza kuomba hiyo kazi.
     
  4. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
  5. g

    geek Member

    #5
    Jun 17, 2009
    Joined: Feb 12, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Freetown kama ulikuwa ukijua mbona hukuweka hizo ajira kabla tuzione? Au ndiyo ulidhani kila mtu anajua zinapatikana wapi...
     
  6. K

    Kafara JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2009
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    freetown, post za g sio kwa nationals tu bali ni kwa waombaji wanajulikana kama "locals" yaani wakazi wa nchi lilipo shirika. mfano kwa mashirika ya un yaliyopo kenya mtu yeyote ambae anaishi kenya kihalali anaweza kuomba akapata ila ataajiriwa kama "local staff" na sio "international staff".
     
  7. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    Samahani kwa kutoweziweka mapema na pia nilifikiri wengi wenu mnajua.
     
Loading...