Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi Za kazi UNDP-Tanzania

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by zacha, Jun 11, 2009.

  1. zacha

    zacha JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2009
    Joined: Feb 28, 2009
    Messages: 372
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
  2. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
  4. Mr. Miela

    Mr. Miela JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2009
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ni makosa ya kiufundi ondoa http// moja kati ya hizo mbili zilizopo hapo
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Miafrika ya tanzania bana........paco kaweka uzuri kabisaaa

    inasomeka vizuri......wakenya watakuja na kuchukua kila kitu tutabaki kulalamika hatutaki EA community kwa uoga........
     
  6. Z

    Zakia Juma Member

    #6
    Jun 26, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HI! hope wanajamii mpo fine. This is my first time to visit your web site.I real enjoy iti Ina vitu vizuri sana hususani kwa vijana. I enjoy most jjob vacancies hope one day i will make it through JAMII FORUMS.BIG UP GUYS.
     
  7. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Fine thanks, karibu
     
  8. Ndaki

    Ndaki Member

    #8
    Jul 28, 2009
    Joined: May 5, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hi Columnists, It is fantastic to be in this blog, we catch the precious jobs without visiting the newspaper vendors.

    Here is the place where life makes the real contribution and meaning!!!

    stay online
     
  9. Kahise

    Kahise Member

    #9
    Jul 30, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mkuu tunakushukuru sana kwa habari njema za kutuwezesha kupata kibarua.
     
  10. m

    mona New Member

    #10
    May 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mara ya kwanza kuvisit, lakini nime enjoy, na nategemea kutoka kupitia hii blog
     
  11. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Karibu, lakini umeingia kupitia thread ya zamani, enzi hizo YoYo alipokuwa hai
     
  12. R

    Rwey Senior Member

    #12
    May 6, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ok, lets try out
     
  13. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thank you so Much, God bless You!
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    toka june 2009 hadi leo bado hazijajazwa hizi nafasi?
     
  15. M

    Mr CarryFoward Member

    #15
    May 9, 2010
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    KISA CHA WA-TZ NA WA-KENYA NI KAMA KISA CHA WAZARAMO (wazawa DSM) NA WATU WA UPCOUNTRY.
     
  16. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    inafanya kazi vyema na sawia! jaribu tena!
     
  17. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wasomi wenyewe watoke wapi kwa 'ilimu' yetu ya UPE?
     
  18. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nadhani ungesema "OUR" kwani wewe humu ni mpita njia?
     
Loading...