Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi umoja wa mataifa(uno)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mr.creative, Sep 17, 2011.

  1. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani great thinkers naomba kuuliza hivi upatikanaji wa kazi umoja wa mataifa umekaa je?
     
  2. Goodluck Mshana

    Goodluck Mshana JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 1,006
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Umekaa vyema sana...swala kuu ni kama wewe kama muombaji unasifa stahiki na je,nchi yako inaweza kukudhamni?
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
  4. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    ngoja nicheki aksante sana
     
  5. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jaribu cheki na Kaka Kiiza... huwa anamwaga nondo za aina hiyo...
     
Loading...