Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi uhamiaji

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kilahunja, Jan 15, 2012.

  1. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    A.aleikum wana JF, Then nitoe salam zangu za pole kwa kuondokewa na mpendwa wetu MP REGIA(R.I.P)

    Nataka kuuliza hivi intake ya uhamiaji wanachukua lini? Na je kwa mtu mwenye degree eti training ni mwezi mmoja?

    Asanteni na amebarikiwa atakae nijuza kwa kituindizi.
     
  2. neyl

    neyl Senior Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kuna mtu nilimskia anasema et wenye degree ni march afu depo ni june ila form 4,6 na diplomd wanaingia hii january but sina uhakika kwa kwel na hayo maneno
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Nafasi wametangaza lini?
     
  4. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    thank u swit stuf, i apreciate.
     
  5. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hawajatangaza bt i heard this jan, dats y m tryn gather some imp info,tc
     
Loading...