Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi uhamiaji zinatoka lini?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by neyl, Nov 24, 2011.

  1. neyl

    neyl JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    mambo! jaman wadau me nimemaliza chuo sheria mwaka huu nataka kwenda uhamiaji maana ajira ngumu, kwa anayejua posts ztatoka lin na jinsi ya kuaply naomba anijuze... thanx
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,494
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 63
    Kuwa na subira tu.
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,348
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 63
    visit website yao
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 15,673
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 48
    Watatangaza.
     
  5. M

    Man k New Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka hata mimi najaribu kusearch sn jinsi ya kuweza kuingia uhamiaji, 2naomba m2juze jaman, nafasi za uhamiaji wanatoa mwezi upi? Na kwenye magazeti yapi?
     
Loading...
Similar Threads - Nafasi kazi uhamiaji Forum Date
Nafasi za kazi zaidi ya 600 Uhamiaji Nafasi za Kazi na Tenda Oct 23, 2015
Nafasi za kazi uhamiaji Nafasi za Kazi na Tenda Oct 2, 2014
Nafasi za kazi Uhamiaji Nafasi za Kazi na Tenda Sep 28, 2014
Kwa wewe uliyeomba nafasi za kazi uhamiaji tegemea yafuatayo Nafasi za Kazi na Tenda Jun 5, 2014
Nafasi Kazi za Uhamiaji (2014) Nafasi za Kazi na Tenda Feb 14, 2014

Share This Page