Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nafasi za kazi tra,

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by backer, Sep 10, 2011.

  1. b

    backer Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizi nafasi za kazi tra bado hawajaanza kuita aplicant? kama kuna mtu mwenye taarifa nazo tujulishane jamani.
     
  2. s

    shilanona Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu nadhani wameshafanya interview na wameshaanza kazi. Ndugu yangu wa karibu anayefanya kazi TRA alinijulisha jana kuwa dada yake ameanza kazi pale Airport kama Assistant preventive officer. Kama uliomba nafasi hizi basi zimeshajazwa.
     
Loading...