Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi TIRA

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Msenshe, Mar 17, 2011.

  1. M

    Msenshe Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau kuna aliyefuatilia kujua shortlisted candidates wa Tanzania Insurance Regulatory Authority??
     
  2. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mkuu nilijua wametangaza zingine kumbe unauliza swali!

    badilisha title mzazi.
     
  3. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    kwani uli apply nafasi gani?
     
  4. M

    Msenshe Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilifanya application ya Insurance Supervisory Analyst.
     
  5. S

    SURNAME Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole,haupo
     
  6. M

    Msenshe Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waliopo ni akina nani na wameandika wapi??
     
  7. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    u must a potential Hr mwee!!
     
  8. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hata mi niliomba ila sijaitwa, ila najua ukiona kimya ujue hujaitwa kwa interview tukubali matokeo
     
  9. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Walishafanya usaili niliitwa interview ya awali postion ya Computer Systems Analyst nawasikilizia necxt interview, ila jamaa wanalipa vizuri kinoma
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
  11. m

    milton2011 Member

    #11
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mdau ulieitwa. ulifanya lini interview?
     
  12. v

    victorjane Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na mimi pia niliitwa interview ya kwanza wiki 3 hadi mwezi umepita ya Computer System Analyst na leo nimeitwa niende kwenye interview ya pili next week
     
  13. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hiyo post tumeshaajiri,wanaanza kazi tarehe 1/7/2011
     
  14. A

    Adu gida Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwa wizara ya fedha kuna mwenye habari kama interview zimefanyika
     
  15. k

    kajembe JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 713
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35

    Kama ni wale jamaa wa SELF wizara ya fedha walishaa ita tarehe mbili mwezi huu na interview week hii watu wanenda!
     
  16. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wakuu kuna mtu anafahamu kuhusu national audit kama wameaanza kuita kupitia tume ya ajira
     
  17. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kazi ipo, kila ulipoapply washaita. bora ukachukue mkopo bank uanze kazi yako tu
     
  18. v

    victorjane Member

    #18
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani kuna mtu anajua kuhusu ziile nafasi za NIDA tulifanya interview tangu mwishoni mwa April ila mpaka leo ni kimya sijasikia lolote au watu washaitwa?
     
  19. v

    victorjane Member

    #19
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sorry ni mwisho wa March ndo tulifanya interview zile nafasi za NIDA
     
  20. A

    Adu gida Member

    #20
    Jun 14, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    , mkuu self kivipi cjakuelewa hapo, wizara ya Fedha ilitoa nafac nyingi mwezi wa 5, na kwa hesabu za haraka ha2jajua kama wameita ila kama ndiyo hao haina shida 2taomba kwinginevia Mobile
     
Loading...