Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi tigo...............................

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by xhera, Oct 19, 2010.

  1. x

    xhera Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Helo wadau,


    nimesikia kuna nafasi za kazi tigo wamezitoa kwenye daily news la jana naomba link wakuu
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli hebu zitafute moja kwa moja hapa.. www.*************************
    au www.kazi999.com au google hii kazi999

    Kama ni kweli, basi waweza kuzikuta hapo, vinginevyo kama upo hapa hapa mjini jaribu kutembelea kwene ofisi zao

    all da best
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nimelikubali hili jamvi,kila kitu kina jibu mahali hapa,safi sana
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    ulidhani nikijiwe cha chai mowa..he he heheeeeee, haya fungua hapo nilipokuelekeza fasta then ulete feedback but remember to pray

    tafuta kwenye google mtandao unaitwa; naombakazi
     
  5. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tujaribu kutoa habari kamilika maana zingine zanatusumbua tu:A S angry:
     
Loading...