Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi tcc

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by chipalila1, Jun 15, 2012.

  1. c

    chipalila1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wadau naomba kuuliza nafasi za kazi TANZANIA CIGARETTE COMPANY huwa zna tangazwa wapi? 7bu cjawah kutana na advert la hawa jamaa.
     
  2. M

    Mujanjabi Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    du mm nadhani ni kimya kimya.
     
  3. m

    mwaigomole New Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao jamaa mimi pia sijawahi sikia et wanatangaza nafasi za kaz,labda na wenyewe ndo walewale KAMLETE
     
  4. c

    chipalila1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    kweli hawa jamaa noma!!!!!! wanapeana tu.
     
  5. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jaman watuonee huruma na siye!
     
  6. c

    celin Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanatumia agent na wanapokea barua wakipata nafasi wana ku call acording to ur qulifcatin
     
  7. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    sio kweli, jamaa wanapita vyuoni wanatangaza nafasi kwa wale wenye upper second mwaka watatu. wanataka matokeo ya semester 5 tu. kuna jamaa tumemaliza nao wako pale,
     
  8. angedizzle

    angedizzle JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
  9. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    wanarecruit from udsm hata mwaka huuu kuna tangazo pale
     
  10. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 604
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    mkuu TCC wanatangaza nafasi za kazi kupitia magazeti ila ni muda wapo kimya maana tangazo la mwisho lilikuwa mwaka jana mwezi wa kum na moja (sina uhakika sana) kwa mwaka huu kuna barua wamepitisha vyuoni ila sijui kwa vyuo vingapi lakini mimi nipo Mzumbe University-main Campus walibandika barua wanataka watu kwa ajili ya internship na awe na sifa zifuatazo;

    1. final year student with major in accounting, finance, marketing, management, law and economics.
    2. excellent communication skills in both English and Swahili
    3. basic computer skills
    4. boundless energy and can do attitude.

    they said "TCC seeks Tanzania best graduates to grow together in order to achieve great sucess"
     
  11. c

    cielo Senior Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huwa wanatangaza, nilishawah kuona nafasi ya management trainee thou had leo kimya
     
  12. galagaja mtoto

    galagaja mtoto Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    deadline lini mkuu?
     
  13. M

    MBOMBO Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awa jamaa wanapata staff hasa kwa kupita vyuoni mara nyingi UDSM kupitia events wanazofanya kama presentations wanazopanga kwa kutembelea vyuo na kufanya mazungumzo na graduates watarajiwa. Hawaji \hawaendi vyuoni peke yao. Hualikwa na chuo husika, na wanakua waajiri wengi zikiwemo Benki, TBL na waajiri wengine ambao huitika mwaliko pindi utokeapo. TBL na TCC wanaangalia wenye pass kubwa i.e uper 2nd\1st kwa matokeo ya semesta za nyuma hivyo SIO KWELI Kwamba wanapeana nafasi, maana UKIWA NA SIFA wanazotaka, unapata
     
  14. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamesema chochote kuhusu gpa au degree qualification? 2onane kimweri 103
     
  15. T

    TUMY JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda huwa wanabandika kwenye paketi za sigara mimi pia sijawahi ona wala kusikia.
     
  16. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 604
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    hawajasema chochote kuhusu GPA na deadline mbona imeisha mkuu, halafu we jamaa si nilikwambia nikupe email yao ukasepa mazima kabisa.
     
  17. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 604
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    mkuu deadline ilikuwa tarehe 15/06/2012, upo Mzumbe University ????????
     
  18. c

    chipalila1 JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    last year nlkuwa mzumbe sikuwaona , labda wameanza this year.
     
  19. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 604
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    hata mimi mwaka jana sikuliona hilo Tangazo wala nn ila mwaka huu wameweka.
     
  20. jokate

    jokate Member

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vimemo tu pale.
     
Loading...