Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nafasi za kazi SUA

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Gamariel, Nov 26, 2009.

  1. Gamariel

    Gamariel Member

    #1
    Nov 26, 2009
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
  2. A

    AM_07 Member

    #2
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa wanatangaza kazi wakiwa tayari wana watu ambao wamewaandaa, msijisumbue haswa mlio mbali unless wawe wamewaita individualy, wako kiaina sana
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ya kweli hayo mkuu? mbona basi mambo ni magumu, si wengine tutaendelea kugonga mawe tu mtaani!

    http://www.suanet.ac.tz/docs/job_adv.pdf
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hawana tofauti na jamaa wa BOT!
     
  5. J

    Julius Mziray Member

    #5
    Dec 22, 2009
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweeeli
     
  6. k

    kipanga mweupe Member

    #6
    Dec 22, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sehemu nyingi Bongo ndio hivyo...................kujuana tu, no professionalism......mimi nilkuwa Bongo kwa muda lakini nikarialise ndivyo ilivyo.

    Halafu na haswa sisi tuliokaa muda mrefu Ughaibuni na kusoma na kufanya professional jobs (sio kubeba box), ndio kabisaa wanatuona kama threat kwao due to exposure tulionayo
     
  7. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    This is not true! Absolutely illusions..
     
  8. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hata tanesco mchezo ni huo huo, tena wale ndo nux wanatangaza, wanawaita,wanawaintavyu alafu wanawabwaga wote mnaanza kujiuliza nani kaajiriwa? mkienda HR mkaongea fresh na mtu kiushikaji anawapa full kwamba pale mlikua mnakamilisha procedure lakini mwenyewe mbona kaanza kazi mwezi sasa....unaishiwa nguvu....! Tanesco wanakua wakweli pale tu wanapochukua group la graduates pale mlimani lakini hizi za kujitokeza sahau....
     
  9. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    si kweli kaka labda hujatambua thamani yako, ukienda kwenye mabenki watu wa mbele wanapapatikiwa kinoma hata kama unadiploma, mimi niliacha bank bcoz of that...niliona dharau yani mtu umepiga shule kinoma na mambo unayapeleka kinoma alafu kanakuja kadem eti kamesoma diploma ya IT security kanakua ka-incharge af kanakula mawe ya maana...
    damt nikasepa nikaenda kwa watu wanaovalue professionalism.
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kuna jamaa yangu ana BSC 3.8 GPA na MSC 3.9 GPA, amesha apply hapo SUA mara 4 na ameambulia patupu...sasa hivi amelamba kazi serikalini katulia. SUA hakufai kabisa....
     
  11. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ndio kitu gani hicho?
     
  12. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ebu taja ni Bank gani hiyo mkuu!!
     
  13. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wewe nani alikwambia GPA ndo kigezo cha kupata kazi?
    GPA tu haitoshi jamani watanzania...
     
  14. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    nini kingine kinatakiwa? inaonekana wewe unafanya kazi SUA...
     
  15. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mdogo wangu bila kuwa na MTU YEYOTE wa kumsimamia, kapata kazi SUA.

    Na tena cha AJABU ni kuwa wao ndiyo walimlilia. Anyway, labda ana bahati zake.

    Jaribuni na nyie mwaweza kuwa kama yeye. Mgaa gaa na upwa...
     
  16. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nenda NMB ukalambe shavu mkuu...Pale ukitoka Mbele(Ulaya) unapapatikiwa kama mfalme mswati vile....
     
  17. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mbele=Ulaya
     
  18. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2009
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    SUA, UDSM, TANESCO, BOT, CRDB yote ndugu moya, uwe unatoka ulaya au uko hapa hapa. Bila back contacts au sir name yako iwe kama ya politico heavy weight, unapoteza muda.
     
  19. KwayuG

    KwayuG Member

    #19
    Dec 24, 2009
    Joined: Jun 14, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hapa Bongo criteria ya kupata kazi, ni "who do you know and not what do you know"
     
  20. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #20
    Dec 24, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    huyo mdogo wako ni he au she?
     
Loading...