Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi polisi na magereza

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by HEMED SULEEY, Mar 16, 2013.

  1. HEMED SULEEY

    HEMED SULEEY Senior Member

    #1
    Mar 16, 2013
    Joined: Mar 2, 2013
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naombeni mnijuze lini eti nafasi za polisi na magereza zinatoka?:a s 39:
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2013
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 14,450
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 113
    Wewe una level gani ya elimu ndugu yangu?
     
  3. Eddy Love

    Eddy Love JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2013
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 3,912
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 63
    acha ujinga wewe kama huna cha kumjibu kaa kimyaa
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2013
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 14,450
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 113
    Jipu, jambo usilolijua ni sawa na usiku wa giza ndugu yangu.

    Inavyokuwa:

    JKT - usaili wao unaanza kabla ya wengine

    Form 4 & 6 - Wanafuata

    Profefessionals - last! halafu hawa wanakuwa recruited as per need..sio kwa mkupuo tena. Yaani unaweza kuajiriwa kama raia kwanza then muda wa kwenda depo ukifka wanaenda na wenzao.

    Ndiyo maana nikamuuliza..now Mr. sir Jipu...ujinga wangu ni upi!:nono:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2013
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 9,691
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 48
    anaweza mpa ushaur na taarifa pia....ni swali zuri...
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2013
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,490
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 63
    Kwa mwaka huu sidhani kama wataajiri tena!
     
  7. HEMED SULEEY

    HEMED SULEEY Senior Member

    #7
    Mar 17, 2013
    Joined: Mar 2, 2013
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Level yangu ya elimu ni diploma ya computer science na lience driver ya class e
     
  8. musangano

    musangano JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2013
    Joined: Nov 17, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    Polisi wametoka kuajiri mwaka jana october kwanzia diploma mpaka degree, wapo kambini moshi ndo wanamalizia
     
Loading...
Similar Threads - Nafasi kazi polisi Forum Date
Nafasi za kazi Jeshi la Polisi Tanzania Nafasi za Kazi na Tenda Jun 9, 2015
POLISI:-Nafasi za kazi kwa wahitimu wa vyuo Nafasi za Kazi na Tenda Aug 14, 2013
Nafasi za kazi jeshi la polisi Nafasi za Kazi na Tenda Mar 26, 2012
Nafasi za kazi Magereza,JWTZ na Polisi. Nafasi za Kazi na Tenda Aug 19, 2011
Nafasi za kazi na fani mablimbali jeshi la polisi... Nafasi za Kazi na Tenda Jan 7, 2011

Share This Page