Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi nyingi sana university of dodoma (udom)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Chloe O'brian, Jul 27, 2011.

  1. Chloe O'brian

    Chloe O'brian Senior Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safi mkuu, hivi mawarden udom take home wanaondoka na ka sh. ngapi?
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 11,281
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 83
    ahsane mkuuuu
     
  4. THE GEEK

    THE GEEK Senior Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama laki 7 hivi
     
  5. ZIPOMPAPOMPA

    ZIPOMPAPOMPA Senior Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks mkuu...
     
  6. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Thanx kiongozi.
     
  7. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Mimi nina sifa ila Udom siombi!Udom ni chuo cha kizushi,michakato yao ya ajira haieleweki na ni ya ovyo kabisa.Mtu unaomba una sifa kabisa,huitwi hata kwenye interview.Mpeane hizo kazi wenyewe.
     
  8. Money Maker

    Money Maker JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja nikaombe u-TA ili nipate access ya kuwamega mabinti wazuri
     
  9. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 16
    mkuu acha kuwakatisha watu tamaa, au ndio style yako ya kupunguza washindani?watu tutaomba tu
     
  10. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #10
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,674
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 48
    na estate officers?
     
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,674
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 48
    aisee hutapata hiyo kazi, mrudie MUNGU wako! Tuna wadogo zetu wengi tu kule wametoka shule za kata, looh!
     
  12. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,261
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 63
    Udom,ubacishaji,majungu lukuki..udin sana!kuna mama anaitwa Mama Salisali...duh n balaa!kwa vijana wadogo naoanza maisha n mahali pazur pa kuanzia!
     
  13. Tonny

    Tonny JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
  14. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,261
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 63
    <br />
    <br />
     
  15. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #15
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,374
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 48
    Du hata mm nimeziona lakini mbona mnatutisha huyo mama salisali anagawa na faranga au kavukavu, mm hata nikikosa kz nitamvaa tu na silaha.
    naona sasa Chuo kitakuwa na nidhamu, kijiondoe kwenye siasa
     
  16. Tonny

    Tonny JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    anaitwa mama sawasawa mkubwa
     
Loading...
Similar Threads Forum Date
Nafasi za kazi Udom Nafasi za Kazi na Tenda Aug 17, 2015
Nafasi za kazi, Mbeya University of Science and Technology Nafasi za Kazi na Tenda Sep 1, 2014
Nafasi mpya za kazi state university of zanzibar(suza) Nafasi za Kazi na Tenda Jan 31, 2014
Nafasi za kazi udom Nafasi za Kazi na Tenda Aug 24, 2012
Nafasi za Kazi nyingi sana East Africa Nafasi za Kazi na Tenda Jun 7, 2012

Share This Page