Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za Kazi NSSF

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Shy, Dec 7, 2011.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
  2. peck

    peck JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thank you for information be blessed
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Shukrani....:poa
     
  4. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mbona wafanyakazi wake wachovu 2, hawana jipya! kaz raman za ela na c salary ya kilo 8 kavu!
     
  5. ofisa

    ofisa JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Wape moyo vijana ,hawajitambui
     
  6. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    sio NSSF ya Tz ni ya Uganda.
    See below

    Apply to

    Head of Human Resources,

    P. 0. Box 7140 Kampala

    or hand deliver them at our Head Office, Worker's House, Plot 1, Pilkington Road at the Reception on 14th Floor.
     
  7. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Si iko Afrika Mashariki ?
     
  8. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo Mtanzania anaweza akafanya kazi hapo..?
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Thanks mkuu.
     
  10. G

    Gilly Ruguz New Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siwakatishi TAMAA ila huko kama hauna REFEREE wa maana,bas imekula kwako......
     
  11. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Unaweza kuomba kama ni raia wa afrika mashariki vikwazo vingi vya ajira vimefutwa na kupunguzwa changamkeni watanzania kule somalia , sudani kusini na maeneo mengine hakuna wataalamu huko
     
  12. f

    fatakifataki Member

    #12
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 69
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Nssf kama hiki wanachokisema watu nyie mnakifanya kweli mi nadhani hii itakuwa sio sifa nzuri kwenu baadhi yetu ni wataalam wa rasilimali watu, tutasikitika sana kama taasisi kubwa kama hiyo kuwa na tabia hizo maana mnalaumiwa jamani directors, human resources team hapo angalieni hili.... Y not equal opportunity distribution, angalieni hata hiyo hr policy yenu jamani mi nina imani nanyi bado....
     
  13. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata kama ni east african community..lakin ajira za mashirika ya umma na serikalini ajira ni kwa raia wa nchi husika 2.
     
Loading...