Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi- nsagali co ltd

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Tirus, Aug 28, 2012.

  1. Tirus

    Tirus Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NAFASI ZA KAZI NSAGALI CO LTD .SLP 167 MWANZA-TANZANIA.

    Tunayo fursa ya kutangaza nafasi ya kazi, fursa hi ni kwa wale wote waliomaliza Darasa la Saba, Kidato cha nne, kidato cha sita, chuo kikuu na kukosa Ajira, wawe ni watu wa kujituma na kufanya kazi kwa bidii, wasiwe wabinafsi.
    Aina ya Kazi: Afisa Masoko (Sales and Marketing)
    Idadi Ya watu:Nafasi moja (1) kwa kila Wilaya na Mkoa Tanzania nzima
    Malipo:ya kuridhisha
    Wahi sasa nafasi ni chache (First come First serve)
    Tuma maombi yako au piga simu kwa anwani ifuatayo:
    Cyrus T.J Okolah Omolo
    HRM / Networking Coordinator
    Nsagali Co Ltd.-Vodacom M-pesa / Airtel Money Aggregator.

    P.O.Box 167 Mwanza-Tanzania

    Website: under construction
    E-Mail: cyrusomolo@gmail.com
    Yahoo Messenger: cyrus_international
    MSN Mesenger: cyrusomolo
    Skype: cyrus_international

    Facebook Name: Cyrus Okolah Omolo

    Phone: +255-768-684790, +255-787899196
     
  2. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Yeah Nsagali C/o A. Chenge. Kwa tangazo hili, nadhani Nyakabindi Ginnery itaimalika.
     
  3. Kakende

    Kakende JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 2,730
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hao Nsagali ni MAJAMBAZI wakubwa, serikali ya BARIADI wameiweka kiganjani
     
Loading...