Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi NIT

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by zacha, Oct 7, 2009.

  1. zacha

    zacha JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2009
    Joined: Feb 28, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    wakuu jaribuni zali hili... download hii attachment, mambo yote yako hapa
     

    Attached Files:

  2. ABEDNEGO

    ABEDNEGO Senior Member

    #2
    Oct 8, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani kwani Chuo hiki kipo tena??Kama kinatangaza kazi za mwaka 1982 unategemea kitu gani kama matunda yake?
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280

    Kipo mkuu. Nasikia siku hizi kinamwaga madigrii kwa kwenda mbele.
     
Loading...