Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi nenda apa,pale mpaka lini?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by herrypeter1, Jan 4, 2012.

  1. herrypeter1

    herrypeter1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2009
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mara chache kukuta watanzania wanaungana kwa nia moja kufanya jambo fulani
    ivyo basi ata viongozi wetu wamekuwa ni wakujificha katika kufanya vitu, siku zilizopita nilikuwa BRELA
    alikuja mtu kusajili kampuni wakati anatoa maelezo akasema mwenye hisa katika kampuni hii ni mkubwa katika
    nchi ivyo ataki ajulikane,
    Nilipata kujiuliza maswali mengi sana yakiwemo---
    Ni kwanini viongozi wetu wamekuwa watu WA KUJIFICHA LINAPOKUJA
    SWALA LA WAO KUWEKEZA?
    Ni lini matatizo ya kulalamika kuusu uwezo wa makampuni ya nje Tanzania?

    Inanishangaza Tanzania viongozi na watu wake--
    kwa Tanzania ukiwa kiongozi ni nafasi ya kuongea pumbaa na kujilimbikizia mali.
    mfano sakata linalondea la feli KIONGOZI MZIMA UNASEMA ELA ILIYONGOZWA NI KODI YA WANANCHI
    KULIPA WABUNGE KWA IYO WAACHE KELELE? INAINGIA AKILINI ILI?

    ni wakati kwa watanzania umefika kusema MIMI NINA IKI MWENZANGU UNA NINI
    TUPATE UNGANISHA NGUVU NA KUPATIANA AJIRA,
    TUNAWEZA ANZA TUKIWA Jf, COZ WE GOT PEOPLE HERE WHO HAVE GREAT IDEA
    AMBAPO IF WE WORK ON THAT WE CAN BE FAR SANA KIUCHUMI.


    UPATI KUONA WAhiNDI WENYEWE WANAIBIANA SANA LAKINI AWAACHI KUSAIDIANA

    LETS WALK AND TALK THE WALK OF DEVELOPMENT IN TANZANIA.
     
Loading...