Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nafasi za kazi N.H.C

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by zumbemkuu, Apr 8, 2011.

  1. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mwenye taarifa ya nafasi za kazi za N.H.C tafadhali atuwekee tuzione, nasikia gazeti la mwananchi wametoa leo, nipo mbali na news.
     
  2. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama upo mbali na news jf umeipataje kwenye net.
    Fungua mitandao acha uvivu.
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Inawezekana ukawa ofisini ukijiandikia nite za kutosha na ku access net utakavyo na sasa umelewa unadhani wote wako kama wewe.
    Hii ni TZ bana si kila kitu unaweza pata kwa net ebo, kama una cha kujibu kaaa kimya wenzakao wanaangaikia maisha watoke pia
     
  4. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kweli mwenye shibe hamkumbuki mwenye njaa! Ivi ndo majibu ya kumpa mwenzio?au unajifanya unajua sana kutumia internet wakati mwenzio kaomba gazeti?je net ingekuwa kila kitu magazeti yangekuwa ya nini? Mkuu ni gazeti gani lililotangaza jobs za wiki hii online?au unatuona wajinga ehe? Kuna haja ya kuwa na tolerance mkuu!
     
  5. Furaha Fedson

    Furaha Fedson Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mi nilifikiri una data kamili mkubwa! kumbe nawe wasaka news?! hata hivi bigup ngoja tusake hilo gazeti. Take care!
     
Loading...