Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi mzumbe university

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Firefox, May 26, 2011.

  1. Firefox

    Firefox Senior Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
  2. ZIPOMPAPOMPA

    ZIPOMPAPOMPA Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini ma tutorial assistant ndio wengi???? 1:4
     
  3. safariwafungo

    safariwafungo Senior Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tutorial assistance bila shaka ndo wengi kutokana na need assesement waliyofanya kwa sababu hauajiri bila kuwa na mahitaji!
     
Loading...