Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi MUCCoBS

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kyvo, Mar 11, 2012.

  1. K

    Kyvo Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Kwa wale wote waliomaliza degree, masters katika fani tofauti tofauti, kuna nafasi nyingi za kazi zimetangazwa Moshi University. google MUCCoBS zicheki
     
  2. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Wadau wengi naona wanakazi zao bwana, kama hawajachangamkia fursa hii!!
    Ingekuwa umesema TRA!! ungeshangaa!!!
     
  3. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengine simu zetu hazifungui pdf.Ungezikopi hapa ili iwe rahisi kuziona!
     
  4. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenye PC mtusaidie sisi tunaotumia visimu vya mkononi!
     
  5. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 596
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wacha tufanye kujaribu bahati yetu maana tumekaa sana mtaani na kunachosha
     
  7. korino

    korino JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    thx ila hizo zlishatoka cku nyingi na dedline yake ilikuwa 19 march
     
Loading...