Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za Kazi: Msaidizi wa Kumbukumbu na Afisa Utumishi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by SG8, Nov 6, 2011.

  1. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wana hitajika watu wawili kwa kada tajwa hapo juu.

    1.Msaidizi wa Kumbukumbu Daraja la II (Records Management Assistant II) TGS B (Nafasi 1)
    Sifa: Elimu kidato cha Nne au Cha Sita pamoja na cheti/Diploma katika Utunzaji wa Kumbukumbu kutoka Chuo kinachotambilwa na Serikali katika fani ya Masjala. Uzoefu wa kazi ni sifa ya ziada.

    2. Afisa Tawala na Utumishi II TGS D ( Nafasi 1)
    sifa: Shahada ya kwanza kutoka Chuo Kikuu katika fani ya Utawala, Elimu Jamii, Sheria, Menejimenti ya Utumishi wa Umma, Uchumi au sifa zinazofanana na hizo.

    Wawe pia na ujuzi wa kompyuta

    Mazingira ya kazi hii ni kijijini lakini huduma zote za jamii (Umeme, maji,Elimu bora, afya, mawasiliano ya simu na barabara) ni za uhakika

    Kwa wenye sifa watume maombi (Barua,vyeti,picha na CV) kupitia e-mail hii mwalimuwenu@yahoo.com au ni PM kwa maelezo zaidi.

    Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 12/11/2011
     
  2. M

    Mwesiga Florid Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiz nafas zimetangazwa source gani?
     
  3. C

    Coolbaby Senior Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana
     
  4. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
     
  5. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Karibu sana
     
  6. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    kaka ebu jipange tena ndo uje, hivi. m2 atakae andika cover letter ataandikaje?
    au ndo itakua hivi?
    human resources manager
    PO box. gerrard
    jamii forum, Tanzania
    au nimekosa?
    thn kunawatu wataandika bila kujua iyo kitu.
    kama ulijua naendelea mwenzio nimemaliza.
     
  7. PEA

    PEA Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya subiri akajipange sisi tulioelewa tutaendelea kuomba
     
  8. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    2ache utan bana cover latter itakuwa vp?
     
  9. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mmmmmmm.....JF NEVER BORING!!!!!!!1
     
Loading...