Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi mpya

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Jotae, Sep 24, 2012.

  1. J

    Jotae Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ASSISTANT TRANSPORT OFFICER:
    Awe amesomea maswala ya usafirishaji katika chuo kinachotambulika, awe anajua kuzungumza kingereza vizuri, awe na uzoefu wa kazi ya usafirishaji, awe ni dereva mwenye uzoefu, awe anajua computer

    OFFICE CLERK
    Awe amesomea maswala ya utawala na utunzaji wa kumbukumbu katika chuo kinachotambulika, awe anajua kuzungumza kingereza vizuri, awe ni dereva mzuri, awe na uzoefu wa kuhudumia wateja(customer care), awe anajua computer

    CHEF
    Awe amesomea mapishi katika chuo kinachotambulika, awe anajua kuzungumza kingereza, awe na uzoefu wa kazi ya mapishi

    DRIVER
    Awe amesomea fani ya udereva katika chuo kinachotambulika, awe na uzoefu wa kazi ya udereva, awe anajua kuzungumza kingereza

    Kama unavigezo, tuma CV yako kwenye email address hii. cv.oneshilling@gmail.com
    kama unavigezo utaitwa kwajili ya interview mapema, muda ni mchache
     
  2. T

    TATOO Senior Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini haujaweka anuani?? mbona tangazo limekaa kihuni sana??
     
  3. n

    nyandaojiloleli JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poaaaaaaaaaaaaaaa
     
  4. J

    Jotae Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    samahani mdau, wakati mwingine ntapangilia vizuri. pamoja sana
     
  5. T

    TATOO Senior Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka anuani ya kazi au ya ofisi wewe vipi au unataka uka print cvza watu kwa ajili ya mambo yako mdau
     
Loading...