Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi Mkapa Foundation

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Dena Amsi, Mar 10, 2011.

  1. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    JF member you may apply .

    Regards

    DA
     

    Attached Files:

  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    kiukweli kama mkristo halisi uwezi fanya ofisi za kitapeli kama hizi ukijua kuanzia hela inaposhukia,,mwenye hiyo foundation na utapeli wake kwa watanzania
    lakini natanguliza shukran kwako ulietuma
     
  3. LD

    LD JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pdidy mi sijui hilo, na ninataka kuapply unanishauri nini?
     
Loading...