Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nafasi za kazi mgodi mpya

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by musa john, Apr 25, 2012.

  1. m

    musa john Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    TANGAZO LA KAZI

    Kampuni ya CHIWACO INVESTMENT'S COMPANY LIMITED.
    inatangaza nafas ya kaz katika mgodi mpya MASUMBWE BUKOMBE

    1) Operators nafasi 14
    2) Supervisors nafasi 17
    3) Ofisi secretary nafasi 10
    4) madereva wa magari nafasi 14
    5) Walinzi nafasi 20

    mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 28/5/2012 tuma kwa email vivul vya kopi za elimu au uzoefu wa kazi
    meneja uhusiano.








    email chiwainvestment@gmail.com
    au piga simu muda wa kazi 0769560479
     
  2. m

    musa john Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndugu zangu nimekuta tangazo limebandikwa kahama nikaamua niwashirikishe ili tusaidiane juu ya tatizo hili la ajira
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Inasikitisha sana watawala wameamua kuuza non renewable resources zote sijui nitawaambia nini wajukuu zangu
     
  4. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru,ila inashangaza kazi hazina hata vigezo anyway nitajiongeza kwa kuwapigia simu
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Operators wa Nini?
    Supervisors wa nini?
    Tangazo halijajitosheleza kabisa.
    Vp kampuni haina website yao?
     
  6. C

    Crecent Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks!!!God bless you
     
  7. z

    zenna Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    thank you mkuu, ni vema tukasaidiana katika kaz ya kutafuta kazi, coz having a right information inasaidia sana.
     
  8. m

    musa john Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jaman mimi nimelikuta limebandikwa kahama nikafanya kuchukua baadhi ya detail na kuziweka humu sikuweza kuzikalili zote pia nimeshindwa kulibandua na kuliscan lakin pia mnaweza kupiga simu mkamuuliza mhusika mm sijui lolote nimefanya msaada tu au nimekosea wakuu
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,888
    Likes Received: 5,316
    Trophy Points: 280
    poa sana
     
  10. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Thanks mkuu, pamoja sana.
     
  11. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbona hii kampuni haipo kwenye orodha ya BRELA? Au ndio tumeliwa?
     
  12. m

    musa john Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jaman nimeulizia nimeambiwa mgoni unafunguliwa rasmi mwezi wa saba interview ni mwezi wa sita kwa watakaochaguliwa pia kaz rasmi wanaanza mwezi wa saba sasa hivi niwanafanya ujenz pia kama hauamin sio razima mkuu
     
  13. n

    neema pita Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kazi za siku hizi bila chochote au kumjua mtu tutakaaa sana nyumban mdogo wangu kaongea na huyo dada ambae ni msimamizi wa mgodi kamuunganisha na HR kaambiwa atoe laki moja sasa hivi akianza kazi ampe HR laki 2 nakapewa email ya HR atumie maombi sio hiyo ya wote na kaambiwa aende tarehe 20 mwz wa sita mmmmmh kaz ipo kazi za siku hizi bora kupika vitumbua rushwa haishi hata wakifanya nini
     
  14. D

    Doricy Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huo mshahara ni mkubwa kiasi gani hd ampe laki 2..2mekwisha watoto wa walala hoi.
     
  15. n

    neema pita Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaaaaaaaaaaaah ukibahatisha umeuchinja migodini kuna mishahara mikubwa kuanzia laki 7 mpaka milion kupata ndo kimbembe
     
  16. j

    jojopidosa New Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    E bwana musa we ni wa kupongezwa tu, kwa hizo jitihada ulizofanya. thax, pamoja!!!!!!!:target:
     
  17. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wakubwa jinga gani nao wanamiliki hii ?
     
  18. j

    jojopidosa New Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oh mpe pole sana mdogo wako, tufanye jitihada kumtangaza huyo HR mtaka rushwa.
     
  19. j

    jojopidosa New Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oh mh kali!
     
Loading...