Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi kwa wanachuo..

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by rchugga updates, Jun 2, 2012.

  1. r

    rchugga updates Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rchugga updates inatafuta wanachuo ambao wako tayari kujituma kutafuta habari zinazoshika katika mikoa, chuoni na mazingira waliyoopo..

    kwa mawasiliano zaidi, tembelea tovuti yetu
    (rchugga.blogspot.com)


    shirikiana habari hizi na marafiki zako
    Asanteni.

     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,391
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Ngoja niwastue masela fasta..
     
  3. S

    SANING'O LOSHILU Senior Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie focus yenu ni ku-promot blog yenu tu nothing new, why don't you put other contact?
     
  4. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mi niko hapa moshi ushirika nitafuteni
     
Loading...