Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nafasi za kazi kwa wana jf

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by cutepbaby, Oct 4, 2010.

  1. c

    cutepbaby New Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    helo wakubwa i heard kuna nafasi za kazi kwa wana IT kwenye daily news ya leo Monday 4th,october 2010 somebody with more details pliz hem tujuze zaidi
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe ni CCM?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kuna kazi imetangazwa kwenye gazeti la daily news..au
    Kuna kazi ya IT na mwajiri ni daily news?

    kUNA UTATA SANA HAPO,
    Embu weka sawa!
     
  4. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heading ina mtafaruku ..kuna mto ametoa nafasi za kazi kwa wana jf?
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    huyu atakuwa anatafuta kadi ya mwaliko wa harusi jumamosi mwenye harusi embu mtumien jamani weeknd yake alikuwa njema
     
  6. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acheni dhihaka kwenye maisha ya watu. Wengine kuyapata magazeti ni kazi. Huyo bwana anaulizia nafasi za kazi zilizopo kwenye gazeti la Daily News za IT. Mwenye access na gazeti hilo amjuze.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hiyo kazi nadhani ni ya USAID mamabo ya IT... ingia website ya usaid halafu search kwenye vacancies
     
Loading...